เตเนริเฟ่(N) |
0-0 |
เอฟซี คาร์ทาเกน่า |
อโพลลอน สมายร์นิส |
1-3 |
ไอโอนิกอส |
แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส |
0-0 |
บูร์โกส เปอเมซาส |
ทรัวส์ |
1-1 |
บอร์กโดซ์ |
มาลาก้า |
1-1 |
อัลเมเรีย |
โก อเฮด อีเกิ้ลส์ |
vs |
วิลเลม 2 |
Viveiro CF |
0-4 |
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า |
Oudenaarde |
0-4 |
KMSK Deinze |
อลาเบส(N) |
0-1 |
เอลเช่ |
เรอัล โซเซียดาด บี |
0-0 |
บูร์โกส ซีเอฟ |
RUS Rebecquoise |
0-5 |
Jeunesse Molenbeek |
นูมานเซีย |
1-3 |
โอซาซูน่า บี |
สตุ๊ตการ์ต |
0-3 |
บาร์เซโลน่า |
เรอัล ยูนิโอน |
2-2 |
ราซิ่ง ซานตานเดร์ |
แมนเชสเตอร์ ซิตี้ |
4-0 |
บาร์นสลีย์ |
เอชเอ็นเค วูคอวาร์ 91 |
2-0 |
NK Granicar Zupanja |
กาลาฮอร์รา |
1-3 |
เอสดี อมอเรเบียต้า |
เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช |
7-1 |
Royal Cappellen FC |
เดสเซล สปอร์ต |
4-2 |
ASV Geel |
เตรูเอล |
0-0 |
ยูดี เลบานเต้ บี |
โก อเฮด อีเกิ้ลส์ |
1-2 |
เอ็มเมน |
EC Granollers |
2-1 |
ยูอี คอร์เนลล่า |
เรอัล มาดริด กัสติยา |
0-1 |
เลกาเนส |
เลกาเนส |
0-1 |
เรอัล มาดริด กัสติยา |
แมควา ซาแบค |
1-0 |
FK Radnicki Sremska Mitrovica |
เอซเตรมาดูรา |
1-1 |
เซบีย่า แอตเลติโก |
แอตเลติโค ซานลูเกโน่ |
0-1 |
เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี |
เรอัลอวิล่า ซีเอฟ |
1-2 |
จี.เซโกเบียน่า |
โตเลโด |
0-1 |
ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส |
อูเทร็คท์ |
2-3 |
เอซี เวนิช |
นีซ |
1-1 |
เอซี มิลาน |
เฆเรซ เดปอร์ติโว |
vs |
ยูดี มาร์เบลล่า |
คอร์โดบ้า |
0-1 |
ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ |
เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ |
0-3 |
ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ |
มอนซ่า 1912 |
1-2 |
ยูเวนตุส |
โอลิมปิก มาร์กเซย |
2-1 |
บียาร์เรอัล |
กินตร้า ยูนิเวอร์ซิเทตัส (ญ) |
1-2 |
เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ) |
CD Paracuellos Antamira |
3-4 |
ลาส โรซัส |
SV Burgaltendorf 1913 |
6-2 |
TUSEM Essen |
ล็องส์ |
vs |
ยูเอสแอล ดันเคอร์ |
Rather SV |
1-9 |
ทีเอสเฟา เมียร์บุช |
กอนเซนไฮม์ |
1-1 |
VfB Marburg |
อาร์เซน่อล (ญ) |
2-1 |
เชลซี เอฟซี (ญ) |
น็อตต์สเคาน์ตี้ |
0-2 |
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ |
เอฟซี มอนไฮม์ |
4-3 |
บอนเนอร์ |
มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) |
6-0 |
TUS Bovinghausen 04 |
SV Hemelingen |
vs |
Rotenburger SV |
โคเวนทรี ซิตี้ |
1-2 |
วูล์ฟแฮมป์ตัน |
เอสวี เม็พเพ่น (ญ) |
3-1 |
แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) |
ดีอีเอ็ม |
1-1 |
เอสซี เทลสตาร์ |
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม |
1-1 |
เอดีโอ เดน ฮาก |
เอฟเอสวีดุยส์เบิร์ก |
3-1 |
อาร์เอสวี ไมเนอร์ซาเกิน |
เอสซี ยูเนียน เน็ทเทอทาล |
3-3 |
บลู-เวียส์เฟรียส์ดรอฟ์ท |
Concordia Wiemelhausen |
0-3 |
ทีวีดี เฟลเบิร์ท |
SpVg Schonnebeck |
8-0 |
Browersmtad |
เอฟซี เพสช์ 1956 |
3-0 |
MSV Düsseldorf |
วัตเทินไชด์ 09 |
3-1 |
คิกเกอร์ เอ็มเดน |
เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต |
1-3 |
แบร์กิช กลัดบลัค 09 |
ฮาโรเกต ทาวน์ |
2-3 |
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส |
เวสต์ฟาเลีย เฮอร์เน |
4-1 |
จาห์น เฮียร์เฟลด์ |
SV Atlas Delmenhorst |
3-1 |
เกอร์มาเนีย อีเกสโตร์ฟ |
เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ |
vs |
โฮลสไตน์ คีล 2 |
ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ |
2-1 |
เอฟซี วิคตอเรียอาร์โนลไวล์ |
เอฟซี ฮาเนา 93 |
1-2 |
ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ |
กัซเทป |
3-1 |
นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ |
เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี |
5-2 |
ซาบาลี |
โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ |
1-3 |
ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี |
อาร์เซน่อล |
1-2 |
เชลซี |
คอนยาสปอร์(N) |
1-0 |
อันตัลยาสปอร์ |
อัลเมเร่ ซิตี้(N) |
1-1 |
เวสเตอร์โล |
ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่(N) |
3-2 |
ปิอาเชนซา |
โครโตเน่ |
1-0 |
เจียน่า เออมินิโอ |
ไกเซอร์ ชีฟ(N) |
0-0 |
ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ |
ชิตตาเดลล่า |
vs |
ลูพาเรนเซ่ เอฟซี |
อาร์ดา |
2-1 |
อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) |
คาตันซาโร่(N) |
1-1 |
วิโบเนเซ่ |
FK Tikves Kavadarci |
2-0 |
Detonit Junior |
ซาแลร์นิตาน่า |
2-1 |
ปาแลร์โม่ |
เบรกัลนิก้า สติป |
3-0 |
ซิเล็กส์ |
BC Viktoria Glesch Paffendorf |
1-2 |
Konishisdorf |
เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ |
1-1 |
โปเบด้า |
เบรสชา(N) |
1-0 |
มานโตวา |
แบรสต์ |
1-2 |
มายอร์ก้า |
เลเมีย |
1-3 |
พาไนโทลิกอส อกรีนิออน |
แอสเตราส ตริโปลิส |
4-0 |
ไอโอนิกอส |